Solidong Shaft Flange Slip Ring DHS045-37
Maikling Paglalarawan:
  1. Ang Ingiant DHS045 series ay isang solid shaft slip ring na may outer diameter na 45mm at isang flange.
Detalye ng Produkto
Mga Tag ng Produkto
Paglalarawan ng DHS045-37 Solid Shaft Flange Slip Ring
Ang Ingiant DHS045-37 Series ay may panlabas na diyametro na 45mm, binubuo ito ng 37 channel na may kasamang power signal (10A 48V/2 rings, 5A 48V/2 rings, 3A 28V/2 rings, 1.5A 28V/5 rings) Twisted pair (0.1A/4 rings) RS422 (0.1A/12 rings) LAN (1A/4 rings) 3G-SDI (1A/6 rings 1080P, 60HZ), sumusuporta sa signal at power mixed transmission, maaaring i-customize ang bilang ng mga paraan at siksik, magaan, lumalaban sa kalawang, hindi kinakalawang na asero na baras at aluminum housing.
Karaniwang mga Aplikasyon
Paglalarawan ng Pangalan ng Produkto
Paglalarawan ng pagpapangalan sa DHS045-37-5A
  1. (1) Uri ng produkto: DH—electric slip ring
  2. (2)Paraan ng pag-install: S—solid shaft slip ring
  3. (3)Panlabas na diyametro ng solidong shaft slip ring: 045-45 mm
  4. (4)Kabuuang mga sirkito: 37-37 na sirkito
DHS045-37 Solid Shaft Flange Slip Ring Karaniwang Guhit
Pagguhit ng Flange Slip Ring DHS045-37
Mga Teknikal na Parameter ng DHS045-37 Solid Shaft Slip Ring
Talahanayan ng Grado ng Produkto
Grado ng produkto Bilis ng pagtatrabaho Buhay nagtatrabaho
Heneral 0~200 rpm 10 milyong rebolusyon
Industriyal 300~1000rpm 30 milyong rebolusyon
Mga Teknikal na Parameter
Teknikal na elektrikal Mekanikal na teknikal
Mga Parameter Halaga Mga Parameter Halaga
Bilang ng mga singsing 37 Singsing o Pasadya Temperatura ng pagtatrabaho -30℃~+85℃
Na-rate na kasalukuyang 1A, 3A, 5A, 10A Halumigmig sa pagtatrabaho <70%
Na-rate na boltahe 0~48VAC/VDC Antas ng proteksyon IP51
Paglaban sa pagkakabukod ≥250ΜΩ@250VDC Materyal ng shell Aluminyo na Haluang metal
Lakas ng pagkakabukod 250VAC@50Hz, 60s, 1mA Materyal na pang-ugnay sa kuryente Mga contact na ginto-ginto
Halaga ng pagbabago ng dinamikong resistensya <10mΩ Espesipikasyon ng lead AWG18#,AWG22#,AWG24,AWG26#
Bilis ng pagtatrabaho 0-300rpm Haba ng tingga 500mm+20mm
Talahanayan ng Espisipikasyon ng DHS045-37 Flange Slip Ring Wire
Talahanayan ng Espesipikasyon ng Kawad
Na-rate na kasalukuyang Laki ng alambre
(AWG)
Laki ng konduktor
(mm²)
Kulay ng alambre Diametro ng alambre
≤2A AWG26# 0.15 Pula, dilaw, itim, asul, berde, puti,
kayumanggi, abo, kahel, lila, liwanag, pula, malinaw
Φ1
3A AWG24# 0.2 Pula, dilaw, itim, asul, berde, puti, kayumanggi, abo, kahel, lila, liwanag, pula, transparent, asul, puti, puti pula Φ1.3
5A AWG22# 0.35 Pula, dilaw, itim, asul, berde, puti, kayumanggi, abo, kahel, lila, liwanag, pula, transparent, asul, puti, puti pula Φ1.3
6A AWG20# 0.5 Pula, dilaw Φ1.4
8A AWG18# 0.75 Pula, dilaw, itim, kayumanggi, berde, puti, asul, abo, kahel, lila Φ1.6
10A AWG16# 1.5 Pula, dilaw, itim, kayumanggi, berde, puti Φ2.0
15A AWG14# 2.00 Pula, dilaw, itim, kayumanggi, berde, puti Φ2.3
20A AWG14# 2.5 Pula, dilaw, itim, kayumanggi, berde, puti Φ2.3
25A AWG12# 3.00 Pula, dilaw, itim, asul Φ3.2
30A AWG10# 6.00 Pula Φ4.2
>30A Gumamit ng maraming AWG12# o maraming AWG10# na mga kable nang magkapareho
Paglalarawan ng haba ng lead wire:
1.500+20mm (Pangkalahatang kinakailangan: Sukatin ang haba ng alambre mula sa dulong bahagi ng butas ng labasan ng alambre ng panloob at panlabas na mga singsing ng slip ring).
2. Haba ayon sa hinihingi ng customer: L<1000mm, Standard L+20mm
L>1000mm, Karaniwang L+50mm
L>5000mm, Karaniwang L+100mm