Ingiant DHK350-3-15A Through Bore Slip Ring Para sa mga Makinang Pang-industriya
Maikling Paglalarawan:
Detalye ng Produkto
Mga Tag ng Produkto
Espesipikasyon
DHK350-3-15A
Ang mga pangunahing parameter
Bilang ng mga circuit 3 Temperatura ng pagtatrabaho "-40℃~+65℃"
Na-rate na kasalukuyang 15A, maaaring ipasadya Halumigmig sa pagtatrabaho <70%
Na-rate na boltahe 0~240 VAC/VDC Antas ng proteksyon IP54
Paglaban sa pagkakabukod ≥1000MΩ @500VDC Materyales ng pabahay Aluminyo na Haluang metal
Lakas ng pagkakabukod 1500 VAC@50Hz, 60s, 2mA Materyal na pang-ugnay sa kuryente Mahalagang metal
Dinamikong pagkakaiba-iba ng resistensya <10MΩ Espesipikasyon ng lead wire May kulay na Teflon insulated at de-lata na stranded flexible wire
Bilis ng pag-ikot 0~600rpm Haba ng alambreng tingga 500mm + 20mm
Karaniwang Pagguhit ng Balangkas ng Produkto
paglalarawan-ng-produkto1
Naihain na ang Aplikasyon
• Kagamitan sa eksibit/pagpapakita
• Makinarya sa pagbabalot / pambalot
• Mga sistema ng paghawak ng semiconductor
• Makinaryang pang-industriya
• mga talahanayan ng umiikot na indeks
• Kagamitan sa pagkontrol ng proseso
• Mga tore o cable reel ng mabibigat na kagamitan
• Mga pang-emerhensiyang ilaw, robotics Mga makinang pang-palletize, Opsyon
• Kagamitang medikal | mga rotary sensor, pang-emerhensiyang ilaw, robotics
• Mga maliliit na cable reel
paglalarawan-ng-produkto2
paglalarawan-ng-produkto3
paglalarawan-ng-produkto4
Ang aming kalamangan
1. Kalamangan ng produkto:
· Natatanging pagganap sa paghawak ng signal na may kaunting ingay sa electrical circuit
· Masikip na packaging upang magkasya sa pinakamahirap na limitasyon ng espasyo
· Ganap na tugma sa parehong analog at TTL control level signals
· Mga precision ball bearings para sa mahabang buhay
· May mga selyadong yunit na magagamit, opsyonal ang IP67
· Matibay na konstruksyon na gawa sa anodized na aluminyo
· Magagamit gamit ang Ethernet
· Mabilis na paghahatid
Eksena ng Pabrika
paglalarawan-ng-produkto5
paglalarawan-ng-produkto6
paglalarawan-ng-produkto7Espesipikasyon
DHK350-3-15A
Ang mga pangunahing parameter
Bilang ng mga sirkito 3 Temperatura ng pagtatrabaho "-40℃~+65℃"
Rated current 15A, maaaring ipasadya. Humidity sa pagtatrabaho <70%
Rated na boltahe 0~240 VAC/VDC Antas ng proteksyon IP54
Resistance sa insulasyon ≥1000MΩ @500VDC Materyal ng pabahay: Aluminum Alloy
Lakas ng pagkakabukod 1500 VAC@50Hz,60s,2mA Materyal na pangdikit sa kuryente Mahalagang metal
Bilis ng pag-ikot 0~600rpm Haba ng lead wire 500mm + 20mm